Labarai

  • Amfanin batirin lithium don ajiyar makamashi

    Amfanin batirin lithium don ajiyar makamashi

    A cikin baturin lithium zuwa babban matakin aikace-aikace, ci gaban masana'antar adana makamashin batirin lithium shima yana samun tallafi sosai daga gwamnatoci. Ƙarin fa'idodin batir phosphate na lithium baƙin ƙarfe don ajiyar makamashi ya fara zuwa ga jama'a. Jimillar...
    Kara karantawa
  • Yawan kuzarin batir lithium ternary

    Yawan kuzarin batir lithium ternary

    Menene batirin ternary lithium? Lithium Ternary Baturi Wannan nau'in baturi ne na lithium-ion, wanda ya ƙunshi kayan cathode baturi, kayan anode da electrolyte. Batura Lithium-ion suna da fa'idodin yawan ƙarfin kuzari, babban ƙarfin lantarki, ƙarancin farashi ...
    Kara karantawa
  • Game da wasu halaye da aikace-aikacen batir phosphate na lithium baƙin ƙarfe

    Game da wasu halaye da aikace-aikacen batir phosphate na lithium baƙin ƙarfe

    Lithium iron phosphate (Li-FePO4) wani nau'in baturi ne na lithium-ion wanda kayan cathode shine lithium iron phosphate (LiFePO4), graphite galibi ana amfani dashi don rashin wutar lantarki mara kyau, kuma electrolyte shine kaushin kwayoyin halitta da gishiri lithium. Lithium iron phosphate baturi ...
    Kara karantawa
  • Gudun tafiya zuwa gaba: Batirin lithium yana haifar da guguwar sabbin jiragen ruwa masu ƙarfi

    Gudun tafiya zuwa gaba: Batirin lithium yana haifar da guguwar sabbin jiragen ruwa masu ƙarfi

    Kamar yadda masana'antu da yawa a duniya suka fahimci samar da wutar lantarki, masana'antar jiragen ruwa ba ta da banbanci don shigar da wutar lantarki. Baturin lithium, a matsayin sabon nau'in makamashin wutar lantarki a cikin wutar lantarki, ya zama muhimmin alkiblar canji ga al'ada ...
    Kara karantawa
  • Fashewar batirin lithium yana haifar da baturi don ɗaukar matakan kariya

    Fashewar batirin lithium yana haifar da baturi don ɗaukar matakan kariya

    Fashewar baturi na lithium-ion yana haifar da: 1. Babban polarization na ciki; 2. Gudun sandar yana sha ruwa kuma yana amsawa tare da drum na gas na lantarki; 3. Inganci da aikin electrolyte kanta; 4. Adadin alluran ruwa bai dace da tsarin ba...
    Kara karantawa
  • Yadda ake gano raguwar fakitin baturi lithium 18650

    Yadda ake gano raguwar fakitin baturi lithium 18650

    1.Battery magudanar aikin ƙarfin baturi ba ya hauhawa kuma ƙarfin yana raguwa. Auna kai tsaye tare da voltmeter, idan ƙarfin lantarki a ƙarshen ƙarshen baturin 18650 ya yi ƙasa da 2.7V ko babu ƙarfin lantarki. Yana nufin cewa baturi ko fakitin baturi sun lalace. Na al'ada...
    Kara karantawa
  • Wadanne baturan lithium zan iya ɗauka a cikin jirgin sama?

    Wadanne baturan lithium zan iya ɗauka a cikin jirgin sama?

    Ƙarfin ɗaukar na'urorin lantarki masu ɗaukuwa kamar kwamfyutoci, wayoyin hannu, kyamarori, agogon hannu da batura masu fa'ida a cikin jirgin, waɗanda ba su wuce awa 100 na batir lithium-ion ba. Sashe na ɗaya: Ƙayyadaddun hanyoyin Aunawa...
    Kara karantawa
  • Yadda ake bambance tsakanin ƙananan ƙarfin lantarki da batir lithium masu ƙarfi

    Yadda ake bambance tsakanin ƙananan ƙarfin lantarki da batir lithium masu ƙarfi

    #01 Bambance-bambance ta Wutar Wutar Lantarki na baturin lithium gabaɗaya yana tsakanin 3.7V da 3.8V. Bisa ga irin ƙarfin lantarki, batirin lithium yana iya kasu kashi biyu: ƙananan batir lithium masu ƙarfin wuta da kuma manyan batir lithium masu ƙarfin lantarki. Ƙididdigar ƙarfin lantarki na ƙananan ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a kwatanta nau'ikan batura daban-daban?

    Yadda za a kwatanta nau'ikan batura daban-daban?

    Gabatarwar Baturi A ɓangaren baturi, nau'ikan baturi guda uku ana amfani da su sosai kuma suna mamaye kasuwa: cylindrical, square da jaka. Waɗannan nau'ikan tantanin halitta suna da halaye na musamman kuma suna ba da fa'idodi iri-iri. A cikin wannan labarin, za mu bincika halayen ...
    Kara karantawa
  • Kunshin Batirin Wuta don AGV

    Kunshin Batirin Wuta don AGV

    Tare da ci gaba da haɓaka fasahar sarrafa kansa, abin hawa mai jagora ta atomatik (AGV) ya zama wani ɓangaren da ba makawa a cikin tsarin samarwa na zamani. Kuma fakitin baturin wutar lantarki na AGV, a matsayin tushen wutar lantarki, shima yana kara samun kulawa. A cikin wannan takarda, za mu ...
    Kara karantawa
  • Wani kamfanin lithium ya buɗe kasuwar Gabas ta Tsakiya!

    Wani kamfanin lithium ya buɗe kasuwar Gabas ta Tsakiya!

    A ranar 27 ga Satumba, raka'a 750 na Xiaopeng G9 (Bugu na Duniya) da Xiaopeng P7i (Buga na Duniya) sun hallara a yankin tashar jiragen ruwa na Xinsha na tashar jiragen ruwa na Guangzhou kuma za a jigilar su zuwa Isra'ila. Wannan shi ne jigilar kayayyaki mafi girma guda ɗaya na Xiaopeng Auto, kuma Isra'ila ita ce ta farko ...
    Kara karantawa
  • Mene ne babban ƙarfin baturi

    Mene ne babban ƙarfin baturi

    Babban ƙarfin baturi yana nufin ƙarfin baturi yana da girma idan aka kwatanta da batura na yau da kullun, bisa ga tantanin baturi da fakitin baturi za a iya kasu kashi biyu; daga irin ƙarfin lantarki na baturi akan ma'anar batura masu ƙarfi, wannan al'amari shine m ...
    Kara karantawa