
I. Binciken nema
Bathymetry mai ɗaukar nauyi don baturin lithiumAbubuwan buƙatu suna da nasu ƙayyadaddun ƙayyadaddun su, galibi suna nunawa a cikin abubuwan da ke gaba:
(1) Haske da šaukuwa
Don saduwa da buƙatun aikin filin da amfani mai ɗaukuwa, batirin lithium yakamata ya kasance yana da ƙaramin ƙarami da nauyi mai nauyi, don rage nauyin duka zurfin sauti mai zurfi, dacewa ga masu aiki don ɗauka da amfani.
(2) Yawan kuzari
A cikin ƙayyadaddun sararin samaniya, baturi yana buƙatar samun ƙarfin makamashi mai yawa, don samar da isasshen wutar lantarki don tallafawa sauti mai zurfi a cikin lokaci mai tsawo, rage rashin ƙarfi da caji akai-akai, inganta aikin aiki.
(3) Iyawar caji mai sauri
Saboda aikin filin za a iya samun iyakanceccen yanayin caji, batirin lithium yakamata su sami aikin caji cikin sauri, suna iya cajin ƙarin wuta a cikin ɗan gajeren lokaci, don ci gaba da amfani da kayan aiki da wuri-wuri.
(4) Kyakkyawan kwanciyar hankali da aminci
A cikin yanayi daban-daban masu rikitarwa, kamar canjin yanayin zafi, zafi, da sauransu, batirin lithium yakamata ya iya kiyaye ingantaccen fitowar aiki, don tabbatar da daidaito da amincin bayanan ma'aunin zurfin sauti. A lokaci guda, don samun ƙarancin gazawa don rage tasirin aikin.
(5) Ayyukan kariyar aminci
Ya kamata batirin lithium su sami ingantacciyar hanyar kariya ta aminci, gami da kariyar caji fiye da kima, kariya ta wuce kima, kariyar gajeriyar kewayawa, da sauransu, don hana haɗarin aminci yayin amfani, don kare amincin sirri na ma'aikaci da amincin ma'aikacin. kayan aiki.
II.Zabin baturi
Yin la'akari da buƙatun da ke sama, mun zaɓacylindrical lithium baturia matsayin tushen wutar lantarki mai ɗaukar hoto. Batir lithium cylindrical yana da fa'idodi masu zuwa:
(1) Mai nauyi da sassauƙa
Idan aka kwatanta da baturan lithium na gargajiya, baturan polymer lithium-ion sun fi sassauƙa a cikin ƙirar sifa, kuma ana iya yin su zuwa nau'i-nau'i da girma dabam, yana sa ya fi sauƙi don gane ƙananan ƙarancin nauyi da nauyi don saduwa da bukatun kayan aiki mai ɗaukuwa.
(2) Yawan kuzari
Ƙarfin makamashinsa yana da girma, yana iya adana ƙarin iko a cikin ƙarami da nauyi, don samar da tsayin daka don zurfin sauti, don daidaitawa da bukatun ayyukan dogon filin.
(3) Siffofin caji mai sauri
Goyi bayan saurin caji da sauri, gabaɗaya na iya kasancewa cikin ɗan gajeren lokaci (kamar sa'o'i 1 - 3) don cajin yawancin wutar lantarki, haɓaka ingantaccen amfani da kayan aiki, rage lokacin jira.
(4) Kyakkyawan kwanciyar hankali
A cikin yanayi daban-daban na yanayi da yanayin zafi, batirin lithium-ion polymer na iya kula da ingantaccen aiki, ƙarfin fitarwa da na yanzu ya fi karko, don tabbatar da daidaito da amincin ma'aunin zurfin sauti.
(5) Babban aikin aminci
Gina-ginen da'irori na kariyar aminci da yawa na iya hana aukuwar caji fiye da kima, yawan fitar da kaya, gajeriyar kewayawa da sauran abubuwan rashin daidaituwa, rage haɗarin aminci da samar da masu amfani da ingantaccen amfani da tsaro.
Baturin lithium na wanka mai ɗaukar nauyi: XL 7.4V 2200mAh
Batirin lithium mai ɗaukar hotosamfurin: 2200mAh 7.4V
Baturin lithium: 16.28Wh
Rayuwar batirin lithium: sau 500
Lokacin aikawa: Oktoba-29-2024