Na'urar bugun hakora wani nau'in kayan aiki ne na taimako don tsaftace baki. Yana da wani nau'i na kayan aiki don tsaftace hakora da ɓarna ta hanyar tasirin ruwa na bugun jini. Yana da yafi šaukuwa da tebur, kuma gaba ɗaya matsa lamba shine 0 zuwa 90psi.
An yi amfani da fulawar haƙori azaman ƙarin kayan aikin buroshin haƙori a baya. An ƙera shi don ginshiƙin ruwa guda ɗaya tare da iyakataccen adadin ruwa don zubar da wuraren da ke da wuya ga goge goge kamar raƙuman haƙori da gingival grooves. Amma kasuwa yana da ƙarin ginshiƙin ruwa mara iyaka mara iyaka na haƙoran bututun ruwa. Ba wai kawai zai iya kula da aikin gargajiya na ƙwanƙolin haƙori ba ta hanyar rami mai dunƙulewa don jagorantar daidai gwargwado na gingival groove da crevage, amma kuma yana iya "shara" babban yanki na saman hakori, harshe da mucosa na baka tare da jiragen ruwa da yawa. Kowace hanyar tsaftacewa yana da halayensa, kuma mafi kyawun sakamako don kula da hakori zai zama haɗuwa da waɗannan hanyoyin.
Tare da haɓaka fasahar naushin haƙori, na'urar bugun hakori mai ɗaukar nauyi ta bayyana. Mai watsa shiri yana amfani da baturi mai caji azaman tushen wuta, kuma kawai yana buƙatar caji lokacin amfani, ana iya amfani dashi tsawon sati ɗaya zuwa biyu ko makamancin haka. Saboda ƙananan girman na'urar buga hakora mai ɗaukuwa, jiki ba shi da wayoyi, don haka babu buƙatar samar da wutar lantarki na waje lokacin amfani da shi. Ya dace da amfanin yau da kullun, amma kuma don fita ko a wuraren da babu wutar lantarki. Ga mutanen da ke da orthodontics (orthodontics tare da takalmin gyaran kafa), saboda suna buƙatar tsaftace abinci a kan takalmin gyaran kafa bayan cin abinci kowane lokaci, mai ɗaukar haƙoran hakora ya fi dacewa da su, saboda ana iya amfani dashi a kowane lokaci. Don ƙarin masu amfani, dalilin da ya sa suka fi son takalmin gyaran kafa na šaukuwa shine cewa babu buƙatar toshewa, babu dogayen wayoyi don takalmin katakon tebur, kuma ya fi dacewa don amfani.
Lokacin aikawa: Dec-24-2021