-
Mafi kyawun tazarar caji da madaidaiciyar hanyar caji don batir lithium na uku
Batirin lithium na ternary (batir lithium ion polymer na ternary) yana nufin aikace-aikacen kayan aikin baturi na lithium nickel cobalt manganate ko lithium nickel cobalt aluminate ternary baturi cathode abu lithium baturi, ternary composite cathode abu ne ...Kara karantawa -
Bambanci tsakanin 26650 da 18650 baturi lithium
A halin yanzu, akwai nau'ikan batura iri biyu akan motocin lantarki, ɗaya 26650 ɗaya kuma 18650. Akwai abokan hulɗa da yawa a cikin wannan masana'antar ta ƙofar lantarki waɗanda suka san ƙarin batirin lithium na motar lantarki da baturi 18650. Don haka shahararrun nau'ikan motocin lantarki guda biyu ...Kara karantawa -
Menene bambance-bambance tsakanin tsarin BMS baturin baturi da wutar lantarki tsarin BMS?
Tsarin sarrafa baturi na BMS shine kawai mai kula da baturin, yana taka muhimmiyar rawa wajen tabbatar da aminci, tsawaita rayuwar sabis da kimanta sauran ƙarfin. Abu ne mai mahimmanci na fakitin batir da wutar lantarki, yana haɓaka rayuwar th ...Kara karantawa -
Shin batura masu caji suna ƙidaya azaman ajiyar kuzari?
Masana'antar ajiyar makamashi tana cikin tsaka mai wuyar zagayowar wadata. A kan kasuwa na farko, ana ƙaddamar da ayyukan ajiyar makamashi, tare da yawancin ayyukan zagaye na mala'iku da aka kiyasta a daruruwan miliyoyin daloli; a secondary market, si...Kara karantawa -
Menene zurfin fitarwa na batirin lithium-ion kuma yadda ake fahimtar shi?
Akwai ra'ayoyi guda biyu game da zurfin fitarwa na batir lithium. Mutum yana nufin nawa wutar lantarki ke faɗuwa bayan an cire baturin na wani ɗan lokaci, ko nawa ne ƙarfin wutar lantarki (a lokacin ne gabaɗaya ake fitarwa). Sauran koma...Kara karantawa -
Batura masu ƙarfi sun zama mafi kyawun zaɓi don batir lithium masu ƙarfi, amma har yanzu akwai matsaloli uku don shawo kan su.
Bukatar gaggawa don rage hayakin carbon yana haifar da saurin tafiya zuwa hanyoyin samar da wutar lantarki da faɗaɗa tura wutar lantarki da hasken rana akan grid. Idan waɗannan al'amura sun ƙaru kamar yadda ake tsammani, buƙatar ingantattun hanyoyin adana makamashin lantarki zai tsananta ...Kara karantawa -
Menene dalilan ƙarancin ƙarfin sel batirin Li-ion?
Capacity shine farkon mallakar batirin, ƙwayoyin batirin lithium ƙananan ƙarfin su ma matsala ce ta yau da kullun da ake fuskanta a samfuran samfura, samar da yawa, yadda ake bincikar abubuwan da ke haifar da ƙarancin ƙarfin aiki nan da nan, a yau don gabatar muku da menene musabbabin...Kara karantawa -
Yadda ake Cajin Batir Tare da Tashoshin Rana - Gabatarwa da Sa'ar Caji
An yi amfani da fakitin baturi sama da shekaru 150, kuma ana amfani da ainihin fasahar baturi mai cajin gubar gubar a yau. Cajin baturi ya ɗan sami ɗan ci gaba wajen zama mafi kyawun yanayi, kuma hasken rana yana ɗaya daga cikin mafi ɗorewa hanyoyin yin cajin ba...Kara karantawa -
Mitar batirin lithium, kirga coulometric da ji na yanzu
Kiyasin yanayin caji (SOC) na batirin lithium yana da wahala a fasahance, musamman a aikace-aikacen da batir ɗin bai cika cika ba ko kuma ya cika. Irin waɗannan aikace-aikacen su ne motocin lantarki masu amfani da wutar lantarki (HEVs). Kalubalen ya samo asali ne daga madaidaicin vol ...Kara karantawa -
Wadanne kalmomin gama gari ake amfani da su a masana'antar batirin lithium?
An ce baturin lithium ba shi da rikitarwa, a gaskiya, ba shi da wahala sosai, in ji mai sauƙi, a gaskiya, ba shi da sauƙi. Idan aka tsunduma a cikin wannan masana'anta, to ya zama dole a iya sanin wasu kalmomin da ake amfani da su a masana'antar batirin lithium, a cikin haka, menene ...Kara karantawa -
Yadda ake Haɗa Fayilolin Solar Biyu zuwa Batir ɗaya: Gabatarwa da Hanyoyi
Kuna so ku haɗa nau'ikan hasken rana biyu zuwa baturi ɗaya? Kun zo wurin da ya dace, saboda za mu ba ku matakan yin shi yadda ya kamata. Yadda ake haɗa na'urorin hasken rana guda biyu zuwa tsatsar baturi ɗaya? Lokacin da kuka haɗa jerin hanyoyin hasken rana, kuna haɗawa ...Kara karantawa -
Menene fa'idodin amfani da batura lithium fakitin taushi don na'urorin likita masu ɗaukar nauyi?
Na'urorin likitanci masu ɗaukar nauyi suna ƙara zama ruwan dare a cikin rayuwarmu ta yau da kullun, suna taimaka mana mu fahimci yanayin jikinmu da kyau. A yau, waɗannan na'urori masu ɗaukar nauyi an haɗa su cikin rayuwar danginmu, kuma galibi ana amfani da wasu na'urori masu ɗaukar hoto a kusa da ...Kara karantawa