Mai gano hayaki

src=http___p9.itc.cn_images01_20201204_e20aad137f524fa0a3907de71bc2f1b7.jpeg&refer=http___p9.itc

[batir shekaru 10 + 10 shekaru firikwensin]Ana iya amfani da baturin lithium da aka gina a ciki har tsawon shekaru 10 na ƙararrawar hayaki, ceton makamashi, kare muhalli, babu buƙatar maye gurbin baturi.Siginar ƙarewa zai tunatar da ku lokacin da za ku maye gurbin injin.
Bakin fasali:An sake tsara shi daga ciki zuwa waje, wannan ƙararrawar hayaƙi tana rage ƙararrawar ƙarya don guje wa tashe ku ta hanyar ɗaukar samfuran hayaki daban-daban guda 3 don tabbatar da hayaki yana jawo maimakon tsangwama.
Amintaccen Ƙararrawar Ƙararrawa mai ƙarfi yana sanye da na'urori masu auna firikwensin hoto masu zaman kansu waɗanda ke ƙididdige lokuta a cikin dakika ɗaya, gano sauri da jinkirin gobara, da kuma sanar da kai kai tsaye lokacin gano hayaki mai haɗari, yayin da rage ƙararrawar ƙarya, yana ba da kariya ta ƙarshe daga barazanar mutuwa 2, duk yana cikin na'ura ɗaya. .
Sauƙi don amfani:Maɓallin Gwaji/Barewa yana ba ku damar gwada ƙararrawar ku kowane mako kuma a sauƙaƙe kashe shi lokacin da ƙararrawar ƙarya ta faru;Laifi da ƙarancin faɗakarwar baturi suna ba ku damar sanin yanayin aiki na agogon ƙararrawa cikin sauƙi;A cikin gaggawa, agogon ƙararrawa da ke kashe sama da decibels 85 nan da nan yana faɗakar da dukan dangi har ma da mai barci.
Shigarwa mai sauri da dacewa:babu buƙatar sake sakewa;Sauƙaƙe hawa zuwa kowane bango ko rufi ta amfani da madaidaicin hawa, sukurori da matosai;Haɗu da ka'idodin UL 217 da UL 2034 don ba ku kwanciyar hankali da kwanciyar hankali da samfuranmu.

Muna ba da shawarar shigar da na'urar gano hayaki ta hanyar sadarwa a kowane bene.Shigar da na'urorin gano hayaki har zuwa ƙasa da rufi kamar yadda zai yiwu, aƙalla 50 cm nesa don bango ko fitilu.Lura cewa suna buƙatar 230V wadata ƙarfin lantarki.

Ya kamata masu gano hayaki su kasance a cikin dukkan tituna da hanyoyin wucewa don zama hanyoyin tserewa idan wuta ta tashi.Bugu da kari, ya kamata a samar da na'urorin gano hayaki a kowane ɗakin kwana, watau ɗakin kwana, ɗakin yara da ɗakin baƙi.

 

src=http___img.alicdn.com_i4_2693783153_O1CN01XzrEgx1ZA7P8rhOzn_!!2693783153.jpg&refer=http___img.alicdn

Kulawa:

Yana da mahimmanci a kiyaye tsabtar abubuwan gano hayaki.Shaka na'urar ganowa a hankali sau ɗaya a wata kuma a tsaftace tare da datti.Kada a yi amfani da wankan sinadari don tsaftacewa.Bugu da kari, muna ba da shawarar danna maɓallin gwaji don gwajin aikin kowane wata.


Lokacin aikawa: Afrilu-19-2022